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MKATABA WA UNUNUZI WA VIFAA VYA UMEME NA VIYOYOZI KWA
AJILI YA UKARABATI WA MEDICAL CLINIC KUWA CHUMBA CHA
TIBA MTANDAO (TELEMEDICINE) KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA
MKOA-IRINGA

MGANGA MFAWIDHI _Sanduku la Posta 260 Iringa ambaye katika mkataba huu
atajulikana kama Mwajiri kwa upande mmoja.

MPULULU ENTERPRISES-IRINGA ambaye katika mkataba huu atajulikana
kama Mzabuni kwa upande mwingine

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua vifaa vya umeme na
viyoyozi kwa ajili ya miundo mbinu ya mtandao vyenye thamani ya fedha
shilingi 5,300,000/ = sawa na mchanganuo umeambatanishwa

HIVYO BASI pande zote mbili zinashuhudia makubaliano yafuatayo:

1. KWAMBA Mkataba huu ni wa mauziano ya vifaa vya umeme na
viyoyozi Muuzaji atawajibika kuwasilisha vifaa hivyo ndani ya siku
tano tangu kusainiwa kwa mkataba

3. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza vifaa vya umeme na
viyoyozi kulingana na orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa katika nukuu ya
bei iliyoambatanishwa katika mkataba huu

4. KWAMBA Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei iliyoambatanishwa
haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa mkataba huu.

5. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa kulingana na orodha ya
vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bei

6. KWAMBA Malipo yatafanywa baada ya vifaa vya umeme na viyoyozi
kupokelewa na kukaguliwa kama ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa

7. KWAMBA Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa kupokelewa na
taratibu za malipo kukamilika



8. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na
pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri.

% 9. KWAMBA Mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda wowote
{ atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaji wa makubaliano
katika mkataba

10.KWAMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaji.
Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au
kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyosababishwa

11. KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi
uliosababishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba

12. KWAMBA Mnunuzi atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi ndani
ya siku tatu

13.KWAMBA Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na
utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.

14.
HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe , mwezi na mwaka
kama inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu, pande
mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:

YAMESAINIWA NA KUTOLEWA NA
y

Cheo: MGANGA MFAWIDHI HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-
IRINGA (MNUNUZI)
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